Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
07K3.8FORUM.INFO - RADIO
THỐNG KÊ BÀI GỬI MỚI NHẤT
Code Dán Vào Blog Của Bạn
BÀI GỬI MỚI NHẤTNGƯỜI ĐĂNG BÀI
GAME ĐÁNH BÀI CỰC HAY TRÊN ĐIỆN THOẠI NÈ!
Font chữ VnArial-Narrow (full)
[Hot] Trọn bộ hoạt hình Tom and Jeny
Angry birds, game hot 2011 bạn đã chơi chưa?
[Hot] Sửa lỗi F3 Don`t send khi chơi AOE 1 Full
Định nghĩa vợ
Album Đứng Dậy Vươn Vai - Akira Phan
TẢI GAME MYZOO CHO ĐIỆN THOẠI ĐÂY! TRÚNG NGAY IPAD
GAME THẦN BÀI CỰC HÓT!
MU Huyền Vũ - Server Anubis - Alpha Test: 28/5 - Open Beta 01/6 - NO WEBSHOP
[Sự Kiện]MU Bạch Mã - Khát Vọng Chiến Thắng Ra Mắt Sever Mới Open Beta Vào Hồi 14h Ngày 13/05/2012.
Sửa lỗi Lenovo 3000 G430 không dùng được Wifi và bluetooth.
Lợi ích của đọc sách!
Ba Câu Hỏi Quan Trọng Của Đời Người
Phầm mềm tự cài Driver Xp,Win 7 mọi phiên bản Offline (Easy DrivePark 5.11)
Tôi...Là ai?? (ST)
HƯỚNG DẪN THÀNH VIÊN MỚI
HD Hiển Thị Chữ Ký Riêng Trong Diễn Đàn

1. Nội Quy Diễn Đàn 07k3

2. Cấp Bậc Trong Diễn Đàn

3. Hệ Thống Thú Nuôi Ngộ Nghĩnh

4. Điểm Kinh Nghiệm Trong Diễn Đàn

5. HD Post Nhạc Lên diễn Đàn

6. HD Khi Đăng Bài Video (có dạng swf, flv, mp4,avi...)

7. Lưu Ý Khi Đăng Bài Về Phần Mềm

8. Lưu Ý khi Viết Bài Giới Thiệu Bản Thân

9. Giới Thiệu Con Dấu của diễn Đàn 07k3

10. Thắc Mắc Gợi Ý Góp Ý

Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
1/4/2011, 10:25
 Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_06
 Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_01 Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_02_news Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_03
 Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_04_newgianggiangonline Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_06_news
 Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_07 Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_08_news Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Bgavatar_09
[Thành viên] - gianggiangonline
Cấp Bậc: Sinh Viên Nghèo
Cấp Bậc: Sinh Viên Nghèo
Nữ Horse
Tên Thật của bạn : huỳnh thị giang gaing
Ngày Sinh Nhật : 02/10/1990
Số điện thoại : 01698459263
Ngày Đăng Ký : 13/02/2011

Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Vide

Bài gửiTiêu đề: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!

Nguồn : Http://07k3.8forum.info/t1214-topic

Tiêu Đề : Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!

Chào mừng đến với Forum 07K3!!!

--------------------------------------------------
Nhắm mắt để thấy yêu anh nhiều hơn !
Em nhắm mắt lại, để thấy vòng tay anh đón em trong ngày gió. Trời rất lạnh, nhưng bên anh, em thấy ấm áp.

Em nhắm mắt lại, để thấy bàn tay anh nắm tay em rất chặt khi qua đường. Để em biết dù em có lạc, em vẫn chỉ đứng một chỗ và anh sẽ tìm đến, sẽ nắm tay em để cả hai cùng bước tiếp.

Em nhắm mắt lại, để thấy ánh mắt anh nhìn em trong ngày mưa, khi em biết tin mình rớt khỏi một cuộc thi mà em bỏ ra nhiều công sức. Anh không nói nhiều, nhưng ánh mắt ấy làm cho em ấm lòng, làm cho em lạc quan hơn.

Em nhắm mắt lại, để thấy dáng anh lúi húi trong bếp nấu bữa tối cho em trong ngày sinh nhật. Niềm hạnh phúc kì lạ cứ len lỏi trong em khi thấy anh vào bếp. Em mơ ước xa xôi về một mái nhà hạnh phúc.

Em nhắm mắt lại, để thấy bờ môi anh ngọt ngào chặn ngang dòng nước mắt của em. Em biết, mỗi khi thấy em khóc, anh luôn đến bên em dù là ở đâu, như vậy đã đủ rồi, anh nhỉ!

[justify]Em nhắm mắt lại, để thấy bóng anh đổ dài trong ngày nắng. Nắng cứ trong veo khi em bên anh.

Em nhắm mắt lại, nghe tiếng thời gian bước vội, cuộc sống như guồng quay không ngừng, vội vã, nhiều toan tính, nhưng khi anh xuất hiện, nó lại trở nên yên bình.

Em nhắm mắt lại, thấy cái nhìn nheo nheo làm ra vẻ giận của anh khi em bị ốm mà mè nheo không uống thuốc. Em biết là anh lo cho em lắm, nhưng con gái mà, ai chả có lúc giả vờ mè nheo để được chiều hơn, anh nhỉ!

Em nhắm mắt lại, thấy ngày chủ nhật trong gió và nắng, chỉ có anh và em, đứng trước biển, thế giới như chỉ thuộc về hai người.

Em nhắm mắt lại, để thấy phía cuối con đường em đang đi, có một người đứng đợi em. Không nâng em đứng dậy khi em ngã. Nhưng anh luôn đi bên cạnh và là nghị lực để em đứng dậy bước tiếp về phía cuối con đường.

Em nhắm mắt lại, để cảm nhận anh đang ở rất gần, để nghe nhịp tim anh đập, để thấy hơi thở anh dịu dàng bên cạnh.

Và em nhắm mắt lại, để em thấy yêu anh rất nhiều, anh ạ!
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Bao |
the thao|
Tin Kinh te

Hướng dẫn download tại 07k3.8forum.info:
Đợi 5 giây, nhìn lên bên phải màn hình sẽ thấy

click vào theo mũi tên, sẽ hiện ra link

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài